บ้านบ้าน  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

แจ้งกระทู้ไม่เหมาะสม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Webmaster
Administrator
Administrator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งกระทู้ไม่เหมาะสม   Wed Oct 21, 2009 10:35 am

เนื่องจากหลังๆนี้ Mod และ Admin ไม่ค่อยว่างตรวจบอร์ดเหมือนเมื่อก่อนนะครับ (อาจดูได้ไม่ทั่วถึง) หากใครพบกระทู้ไม่เหมาะสม อาทิ กระทู้ลามกอนาจาร สิ่งผิดกฏหมาย กระทู้ที่มีการทะเลาะวิวาท หรือ คำหยาบคาย รบกวนช่วยแจ้งเข้ามาได้ที่กระทู้นี้เลยนะครับ ช่วยๆกันนะครับถ้าอยากให้เว็บเรามีสีขาวต่อไป

ขอบคุณครับ

เพิ่มเติม เพื่อความรวดเร็วนะครับ ให้ PM แจ้ง Mod และ Admin ได้ทุกคนเลยนะครับ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://kuykuythailand.darkbb.com

แจ้งกระทู้ไม่เหมาะสม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1